Mai Laushi

Yadda ake Duba Tarihin Clipboard A kan Windows 10

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Tarihin allo ba komai bane illa ma'ajiya inda aka adana duk kwafin bayanan ku. Lokacin da kuke kwafi, yanke, ko matsar da wasu bayanai daga wuri guda zuwa wani akan PC ɗinku, ana adana kwafin waɗannan bayanan a cikin allo na Kwamfutarka. Bayanan na iya zama ta hanyar rubutu, hyperlink , rubutu, ko hoto. Clipboard yawanci yana sake saiti bayan ka rufe kwamfutarka, don haka bayanan da ka kwafa yayin amfani ɗaya ana adana su a cikin Clipboard ɗin kwamfutarka. Aikin Clipboard shine baiwa masu amfani damar kwafi ko matsar da bayanan daga wani wuri zuwa wani akan kwamfuta. Haka kuma, zaku iya matsar da bayanan daga wannan aikace-aikacen zuwa wani.



A kan kwamfutarka na Windows 10, lokacin da kake amfani da gajeriyar hanyar kwafin-manna wato Ctrl + C kuma Ctrl+ V , ana iya kwafi bayanan cikin sauƙi zuwa wurin da ake so. Koyaya, wani lokacin kuna iya son shiga tarihin Clipboard don duba duk bayanan da kuka kwafa ko ƙaura daga wannan wuri zuwa wani. Hakanan kuna iya kwafi bayanan da kuke buƙata kuma daga tarihin allo. Windows XP yana ba da shirin faifan allo wanda masu amfani za su iya amfani da su don duba tarihin allo na PC da ke aiki a kan Windows 10. Don haka, mun fahimci cewa tarihin allo zai iya zama da amfani, kuma shi ya sa muke da ƙaramin jagorar da kuke so. iya bi don sani yadda ake duba tarihin Clipboard .

Duba Tarihin Clipboard A kan Windows 10



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake Duba Tarihin Clipboard A kan Windows 10

Dalilan duba tarihin Clipboard akan Windows 10

Akwai dalilai da yawa na son ganin tarihin Clipboard. Babban dalilin duba tarihin Clipboard shine share mahimman bayanan da kuka kwafi akan kwamfutocinku, kamar su login ids, kalmomin shiga, ko bayanan banki. Yana da mahimmanci don share mahimman bayanai daga tarihin Clipboard, musamman lokacin da ba kwa amfani da keɓaɓɓen kwamfuta. Wani dalili kuma na iya zama don samun damar wasu bayanan da kuka kwafa ko matsawa akan kwamfutarka daga wuri zuwa wani.



Hanyoyi 3 don duba tarihin Clipboard akan Windows 10

Muna ambaton wasu hanyoyin da zaku iya amfani da su don samun damar tarihin Clipboard akan kwamfutar ku Windows 10:

Hanyar 1: Yi amfani da Tarihin allo da aka gina a ciki

Sabunta Windows 10 a cikin 2018 sun gabatar da fasalin tarihin Clipboard da aka gina a ciki. Kuna iya karanta game da ayyukan tarihin allo daga hukuma Shafin Microsoft . Koyaya, tarihin Clipboard ɗin da aka gina yana tallafawa rubutu kawai, HTML, da hotuna waɗanda girmansu bai wuce 4 MB ba. Kuna iya sauƙaƙe fasalin tarihin Clipboard ta bin waɗannan matakan.



1. Mataki na farko shine budewa Saitunan allo . Don yin wannan, yi amfani da Wurin bincike na Windows a gefen hagu na allon don rubuta' Saitunan allo' kuma danna kan Bude

bude saitunan allo | Duba tarihin Clipboard akan Windows

2. A tarihin Clipboard, canza kunna domin zabin' Tarihin allo .’

Kunna kunnawa don zaɓin 'Tarihin allo.' | Duba tarihin Clipboard akan Windows

3. Idan kana so daidaita tarihin Clipboard ɗin ku zuwa wata na'ura sai ku danna ' Shiga '.

Idan kuna son daidaita tarihin allo ɗin ku zuwa wata na'ura to danna kan

4. Bugu da ƙari, idan kuna son share bayanan allo, zaku iya danna maɓallin ' Share ' maballin ƙarƙashin Share bayanan allo.

idan kuna son share bayanan allo, zaku iya danna maɓallin 'Clear' cikin sauƙi

5. Wasu aikace-aikace irin su Microsoft word suna da zaɓin Clipboard a cikin ginin da za ku iya amfani da su a cikin aikace-aikacen kanta. Don yin wannan, buɗe Microsoft word kuma danna maɓallin Allon allo ƙarƙashin sashin Gida.

bude Microsoft word kuma danna kan Clipboard a cikin sashin Gida. | Duba tarihin Clipboard akan Windows

Karanta kuma: Yadda za a Ƙirƙiri Gajerar hanya don Share Clipboard a cikin Windows 10

Hanyar 2: Zazzage aikace-aikacen Clipboard daga Shagon Windows

Wata hanya kuma ita ce ta amfani da ƙa'idar Clipboard da aka ƙera don Windows 10 masu amfani don samun damar shiga tarihin Clipboard. Kuna iya amfani da ƙa'idar Clipboard cikin sauƙi don motsawa da kwafin bayanai daga wuri guda zuwa wani. Wannan aikace-aikacen shine mafi kyawun madadin Clipboard a ciki Windows 10 kamar yadda zaku iya duba duk tarihin Clipboard ɗin ku cikin dacewa. Haka kuma, aikace-aikacen yana da sauƙin amfani, kuma zaku iya shigar da aikace-aikacen cikin sauri daga shagon Windows akan kwamfutarka. Bi waɗannan matakan don wannan hanyar.

1. Buga kantin Microsoft a cikin mashaya binciken Windows sannan danna kan Shagon Microsoft daga sakamakon bincike.

Yi amfani da mashaya binciken Windows don buga kantin sayar da Microsoft

2. A cikin Shagon Microsoft , Nemo ' Allon allo ' aikace-aikace.

A cikin Shagon Microsoft, Nemo aikace-aikacen 'Clipboard'.

3. Nemo aikace-aikacen Clipboard daga sakamakon binciken kuma danna kan Samu don shigar da shi. Tabbatar cewa kana zazzage aikace-aikacen da ya dace . Clipboard app ne ya buga shi Justin Chase kuma kyauta ne.

Nemo aikace-aikacen allo daga sakamakon binciken kuma danna kan Samu don shigar da shi

4. Da zarar an shigar da shi cikin nasara. Kaddamar da shi.

5. A ƙarshe, zaku iya amfani da aikace-aikacen don duba tarihin allo akan Windows 10 Computer. Haka kuma, kuna da zaɓi na raba bayanan Clipboard daga aikace-aikacen zuwa kowane wurin da ake so.

Hanyar 3: Yi amfani da App na Clipdiary

Idan baku gamsu da aikace-aikacen baya da ake samu akan Windows Store ba, to kuna da zaɓi na amfani da wannan aikace-aikacen mai suna Clipdiary. Ana samun wannan aikace-aikacen don Windows 10 masu amfani a cikin nau'i na mai duba Clipboard da manaja akan Windows 10. Clipdiary ba ya haɗa da kowane caji don amfani da sabis ɗin saboda kyauta ne. Kuna iya amfani da wannan aikace-aikacen don duba duk bayanan da kuka kwafi ko ƙaura daga wuri zuwa wani yayin zaman ku na yanzu. Haka kuma, zaku iya gyara ko cire bayanan daga tarihin Clipboard ta amfani da wannan aikace-aikacen . Kuna iya bin waɗannan matakan don shigarwa da amfani da app na clipdiary:

shirye-shiryen bidiyo | Duba tarihin Clipboard akan Windows

1. Mataki na farko shine zazzagewa da clipdiary app a kan kwamfutarka na Windows 10. Don wannan, zaku iya saukar da wannan aikace-aikacen cikin sauƙi daga mai bincikenku na Google.

2. Yanzu, download kuma shigar da clipdiary aikace-aikace a kan kwamfutarka. Lokacin saukar da app ɗin, duk abin da za ku yi shine gano inda ya zazzage sannan ku danna sau biyu don ƙaddamar da app.

3. Bayan kaddamar da clipdiary app, za ka iya sauƙi amfani da gajerar hanya Ctrl+D don duba tarihin Clipboard , kamar yadda wannan app zai gudana a bango yayin da kake amfani da kwamfutar.

4. A karshe, da taimakon wannan application, zaku iya kwaso bayanan da kuka kwafi akan Clipboard, ko kuma zaku iya gyara dukkan bayanan da ke cikin tarihin Clipboard. Bugu da ƙari, za ku iya dacewa da motsa bayanan da aka kwafi daga Clipboard zuwa kowane wuri kuma.

Don haka wannan aikace-aikacen wani babban madadin hanyoyin da suka gabata ne. Yana da cikakken kyauta, kuma ba lallai ne ku biya komai ba don amfani da duk fasalulluka na aikace-aikacen.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya duba tarihin allo akan Windows 10 ta amfani da hanyoyin da aka ambata a sama. Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin to jin daɗin yin su a cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.