Mai Laushi

An warware: hangen nesa Microsoft ba ya amsa daskarewa akan windows 10

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An sabunta ta ƙarshe Afrilu 17, 2022 Microsoft Outlook ya daina aiki windows 10 0

MS Outlook yana ɗaya daga cikin mafi kwanciyar hankali da kuma mafi dacewa shirin abokin ciniki na imel da ake amfani dashi a duk duniya. Wataƙila kai ma ɗaya ne daga cikinsu ta amfani da abokin ciniki imel na Outlook akan PC ɗin ku. Amma wani lokacin za ka iya lura a duk lokacin da ka yi ƙoƙarin danna ko'ina a cikin taga Outlook, duk allon ya zama mai haske tare da saƙo Microsoft Outlook baya amsawa nunawa akan sandar take. Wani lokaci wasu masu amfani suna ba da rahoton daskarewa Outlook, Nan da nan hangen nesa yana rufe da saƙon Kuskuren Microsoft Outlook ya daina aiki

Me yasa Outlook ke Daskare ko Baya amsa?

Akwai dalilai daban-daban da ke haifar da Outlook Baya amsawa, Tsaida aiki ko Daskare a farawa. Wasu daga cikinsu



  • Baka shigar da sabbin abubuwan sabuntawa ba.
  • Ana amfani da Outlook ta wani tsari.
  • Outlook yana loda abun ciki na waje, kamar hotuna a cikin saƙon imel.
  • Wani abin da aka shigar a baya yana yin kutse tare da Outlook.
  • Akwatunan wasikunku sun yi girma da yawa.
  • Ana tura babban fayil ɗin AppData ɗin ku zuwa wurin cibiyar sadarwa.
  • Dole ne ku gyara shirye-shiryenku na Office.
  • Fayilolin bayanan Outlook sun lalace ko sun lalace.
  • Software na riga-kafi da aka shigar ya tsufa, ko kuma ya ci karo da Outlook.
  • Bayanan mai amfanin ku ya lalace.

Gyara Microsoft Outlook ya daina aiki

Idan ba za ku iya buɗewa ko amfani da Outlook 2016 ba, Outlook yana daskarewa a farawa, kada ku damu Anan mun tattara ingantattun hanyoyin 5 don gyarawa da gyarawa. Outlook baya amsawa , makale ko daskare Windows 10.

Lura: Ana amfani da mafita ga Microsoft Outlook 2007, 2010, 2013 da 2016 da ke gudana Windows 10, 8.1 da 7 Kwamfutoci.



Kashe software na riga-kafi na ɓangare na uku na ɗan lokaci: Wasu lokuta hanyoyin tsaro waɗanda ba na Microsoft ba na iya shiga cikin rikici tare da Outlook kuma suna kiyaye shi maras amsa. Muna ba ku shawara da ku kashe samfurin riga-kafi don ganin ko matsalar ta ci gaba. Idan haka ne, gwada saita software don ba da damar Outlook akan PC ɗinku. Idan wannan bai amfana ba, tuntuɓi masana'antun software na Tsaro ko zaɓi don wata mafita.

Gudanar da Microsoft Outlook a cikin Safe Mode

  • Idan kun sami kanku a makale a Ba'a amsawa na dogon lokaci to buɗe Task Manager (Danna-dama akan Taskbar ko danna Alt+ Ctrl+ Del sannan zaɓi Task Manager)
  • Anan a ƙarƙashin shafin tsari nemi Outlook.exe , Danna-dama kuma zaɓi Ƙare ɗawainiya. Don rufe aikace-aikacen.
  • Yanzu latsa Windows + R, rubuta hangen nesa / aminci kuma danna Shigar.
  • Idan Outlook bai ba ku wata matsala ba, yana yiwuwa ɗayan add-ins ɗin sa yana haifar da matsaloli.
  • fallow mataki na gaba Dubi abubuwan da kuka shigar na Outlook kuma a kashe su

Kashe Add-ins na Outlook

Lokacin da Outlook ya fara kullum akan yanayin aminci, bi matakan da ke ƙasa don Kashe abubuwan ƙarar hangen nesa wanda zai iya haifar da hangen nesa don dakatar da aiki ko rashin amsawa.



  • Yi amfani da Outlook a cikin yanayin aminci hangen nesa / aminci
  • Sannan danna Fayil -> Zabuka -> Ƙara-Ins
  • zaɓi COM Add-ins sannan ka duba maɓallin Go
  • Share duk akwatunan rajista sannan danna Ok
  • Bayan haka zata sake farawa da MS Outlook
  • Kunna add-ins ɗin ku ɗaya bayan ɗaya don gano mai laifi.

Kashe Add-ins na Outlook

Dakatar da Outlook daga Load Abun ciki na waje

Hakanan Outlook ɗinku na iya zama mara amsa saboda waje, abun ciki mai nauyi, ga yadda za a dakatar da Outlook daga loda abun ciki na waje.



  1. Bude Outlook kuma je zuwa Fayil.
  2. Ci gaba zuwa Zaɓuɓɓuka kuma kewaya zuwa Cibiyar Amincewa.
  3. Matsar zuwa Zazzagewar atomatik kuma kunna zaɓuɓɓuka masu zuwa:
  • Kar a sauke hotuna ta atomatik a cikin saƙon imel na HTML ko abubuwan RSS
  • Gargade ni kafin zazzage abun ciki lokacin gyarawa, turawa, ko amsa imel

Dakatar da Outlook daga Load Abun ciki na waje

Sake kunna PC ɗin ku kuma duba idan batun ya tafi. Bugu da ƙari, ya kamata ku guji haɗa abun ciki na waje a cikin imel ɗinku.

Gyara suite na Microsoft Office

Ofishin Microsoft ɗin ku na iya zama lalacewa, Shirye-shiryen Gyaran Office wani lokaci suna yin sihiri kuma suna gyara matsalar Outlook ba ta amsawa. Don gyarawa ms ofishin suite

  1. Ajiye aikin ku kuma tabbatar da cewa duk shirye-shiryen ku na Microsoft Office suna rufe.
  2. rubuta iko panel akan allon Fara Menu kuma zaɓi shi.
  3. Shigar da sashen Shirye-shirye da Features.
  4. Anan daga shigar da shirye-shiryen danna-dama akan Microsoft Office.
  5. Zaɓi zaɓi Canza.
  6. Zaɓi Gyara kuma danna Ci gaba.
  7. Jira tsari ya ƙare. Sannan sake kunna PC ɗin ku.

gyara MS office suite

Hakanan, tabbatar da cewa kwamfutarka ta cika buƙatun tsarin Outlook (Outlook 2016/2013/2010 dangane da sigar ku) kuma duba duk sabbin abubuwan sabunta Windows da aka shigar akan tsarin ku.

Gyara fayilolin bayanan Outlook

Idan fayil ɗin bayanan Outlook ɗin ku (.pst) na iya lalacewa, wannan na iya haifar da hangen nesa baya amsawa a farawa, Muna ba da shawarar madadin farko (kwafi-manna zuwa wani wuri) fayil ɗin Outlook.pst kuma yi amfani da scanpost.exe don dubawa da gyara hangen nesa. fayilolin bayanai.

  • Rufe Outlook app.
  • Kewaya zuwa wurin C: Fayilolin Shirin (ko C: Fayilolin Shirin (x86) ) Ofishin Microsoft Office16.

Lura:

  • Bude Ofishin 16 don Outlook 2016
  • Bude Ofishin 15 don Outlook 2013
  • Bude Ofishin 14 don Outlook 2010
  • Bude Ofishin 12 don Outlook 2007
  • Nemo SCANPST.EXE kuma buɗe shi.
  • Danna Bincika kuma gano fayil ɗin outlook.pst Za ka iya samun shi a nan: Fayil -> Saitunan Asusu -> Fayilolin Bayanai.
  • Danna Fara. Jira binciken ya kare.
  • Danna Gyara idan an sami wasu kurakurai.
  • Rufe Outlook.

Gyara fayilolin bayanan Outlook

Yanzu ya kamata ka fara Outlook, ta amfani da bayanin martaba mai alaƙa da fayil ɗin da aka gyara. Ya kamata app ɗin ya amsa da kyau yanzu.

Ƙirƙiri sabon bayanin martaba mai amfani na Outlook

Kuma wani lokacin' Outlook baya amsawa ' Batu na iya fitowa daga bayanan mai amfani da ku mara kyau. Ƙirƙirar sabon bayanin martaba na iya taimaka muku wajen kawar da matsalar rashin amsawa na Outlook idan bayanin martabar Outlook ɗin ku na yanzu ya lalace ko ya karye (lalacewa).

  • Bude Control panel, Shirye-shirye
  • Sannan zaɓi Asusun mai amfani
  • Zaɓi Mail. Abubuwan wasiku za su buɗe.
  • Zaɓi Nuna Bayanan martaba.
  • Nemo bayanan martaba na Outlook ɗin ku kuma danna Cire.
  • Sannan danna Ƙara don ƙirƙirar sabon bayanin martaba.
  • Buga suna don shi a cikin akwatin maganganu na Sunan Profile.

Ƙirƙiri sabon bayanin martaba mai amfani na Outlook

  • Ƙayyade bayanan bayanan martaba kuma danna Next don ci gaba.
  • Shigar da adireshin imel da kalmar wucewa don sabon bayanin martaba, sannan bi umarnin kan allo.
  • Kuma bayan saita sabon yanayin bayanin martabar mai amfani yakamata yayi aiki akai-akai ba tare da daskarewa ba.

Wannan ke nan, Shin waɗannan mafita sun taimaka wajen gyara hangen nesa Microsoft ba amsawa windows 10. Bari mu san kan maganganun da ke ƙasa.

Hakanan karanta