Mai Laushi

VPN yana toshe Intanet akan windows 10? Anan mafita 7 don amfani 2022

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An sabunta ta ƙarshe Afrilu 17, 2022 VPN yana toshe haɗin Intanet 0

Yawan mutane suna kashe kuɗi akan abin dogaro hanyar sadarwa mai zaman kanta ta zahiri haɗin (VPN) don amintar da ayyukansu na kan layi. Idan kuna da gaske game da keɓaɓɓen keɓaɓɓen ku, to zaku fahimci mahimmancin wannan sabis ɗin. Yin amfani da VPN ba wai kawai yana tabbatar da sirrin kan layi ba amma har ma yana ƙetare iyakokin yanki don buɗe wuraren da aka ƙuntata Geo da ƙari. Za mu iya cewa yin amfani da VPN hanya ce mai kyau don sauƙaƙe bayanan sirri. Kuna iya karantawa amfanin amfani da VPN daga nan .

Amma wani lokacin abubuwa bazai yi aiki kamar yadda kuke so ba, kuna iya samun matsala haɗawa da intanet bayan amfani da VPN ɗin da kuka zaɓa. Kamar rahoton masu amfani ba za su iya shiga intanet ba lokacin da aka haɗa su da VPN akan Windows 10, Ko Laptop WiFi yana katse haɗin akai-akai.



An shigar da sigar kyauta kwanan nan Cyberghost VPN da kuma amfani da shi a wasu lokuta (aiki lafiya). Amma bayan cire haɗin daga VPN, buɗe Google Chrome kuma kuyi ƙoƙarin shiga gidan yanar gizon yana ba da kuskuren gaza haɗawa da intanet.

Idan kuma kuna fama da irin waɗannan matsalolin anan yadda ake Maido da haɗin Intanet ɗinku na Windows bayan an cire VPN.



An haɗa VPN amma babu damar intanet windows 10

  • Da farko bincika kuma tabbatar cewa kuna da haɗin Intanet mai aiki kuma matsalar da ke haifarwa kawai bayan an haɗa VPN.
  • Kashe software na riga-kafi na ɗan lokaci, idan an shigar.
  • Hakanan, bincika kuma tabbatar da cewa Bayanai da saitunan lokaci daidai suke akan PC ɗinku.
  • Latsa Windows + R, rubuta ipconfig / flushdns kuma ok, yanzu duba idan internet yana aiki kamar yadda aka zata.

Haɗa zuwa Sabar Daban-daban

Zaɓi wurin uwar garken VPN daban kuma haɗa shi. Bincika idan kuna iya shiga intanet. Idan amsar eh to ana iya samun matsala ta wucin gadi tare da wurin uwar garken da kuka zaba.

Wuraren Sabar CyberGhost



Canza ka'idar VPN ɗin ku

VPNs suna amfani da ka'idoji daban-daban don haɗawa zuwa sabis waɗanda suka haɗa da UDP (Layer Datagram Protocol), TCP (Transmission Control Protocol), da L2TP (Layer 2 Tunneling Protocol). Ta hanyar tsoho, yawancinsu suna amfani da UDP wanda wani lokaci ana iya toshe su dangane da hanyar sadarwar da kake haɗa su. Shiga cikin saitunan software na VPN kuma canza zuwa yarjejeniya mafi dacewa.

Canja saitin hanyar sadarwa

  • Latsa Windows + R, rubuta ncpa. cpl kuma danna Ok
  • Wannan zai bude taga hanyoyin sadarwa,
  • Nemo haɗin da kuka saba, ko dai LAN ko haɗin hanyar sadarwa mara waya.
  • Danna dama akan haɗin kuma zaɓi Kayayyaki
  • Danna sau biyu Internet Protocol Version 4 (IPv4)
  • Zaɓi maɓallin rediyo Sami adireshin IP ta atomatik kuma zaɓi don Samun adireshin uwar garken DNS ta atomatik.
  • Danna ok kuma rufe windows,
  • Yanzu duba idan an warware matsalar.

Sami adireshin IP da DNS ta atomatik



Lura: ga wasu masu amfani masu amfani da google DNS taimako don gyara matsalar.

Kawai zaɓi maɓallin rediyo yi amfani da adireshin uwar garken DNS mai zuwa sannan ku canza

  • Sabar DNS da aka fi so 8.8.8.8
  • Madadin uwar garken DNS 8.8.4.4

Duba alamar ingantattun saitunan yayin fita kuma danna Ok, yanzu duba idan wannan yana taimakawa.

Hana Amfani da tsohuwar ƙofa a cibiyar sadarwar nesa

  • bude taga hanyoyin sadarwa ta amfani da ncpa.cpl ,
  • Danna-dama VPN Haɗin kai kuma danna Kayayyaki .
  • Canja zuwa Sadarwar sadarwa tab.
  • Haskakawa Shafin Farko na Intanet 4 (TCP/IPv4) kuma danna Kayayyaki .
  • Danna Na ci gaba tab kuma cirewa Yi amfani da tsohuwar ƙofa akan cibiyar sadarwar nesa .
  • Danna KO don duba lamarin.

Yi amfani da tsohuwar ƙofa a cibiyar sadarwar nesa

Duba saitunan uwar garken wakili

Sabar wakili ce ta tsaka-tsakin uwar garken da ke aiki azaman ƙofa tsakanin cibiyar sadarwar gida ta kwamfutarka da wata uwar garken akan babbar hanyar sadarwa kamar intanet. Ya kamata ka saita burauzarka don gano proxies ta atomatik ko don kar a yi amfani da proxies kwata-kwata don guje wa matsalolin haɗawa da intanit.

  • Bude Control Panel,
  • Nemo kuma zaɓi zaɓuɓɓukan Intanet,
  • Matsa zuwa shafin haɗin gwiwa sannan danna saitunan LAN,
  • Anan cire alamar Yi amfani da uwar garken wakili don LAN ɗin ku.
  • Kuma tabbatar cewa zaɓin gano saituna ta atomatik yana duba alamar

Kashe Saitunan wakili na LAN

Shigar da sabbin abubuwan sabunta Windows

Microsoft a kai a kai yana fitar da sabuntawa waɗanda za su iya gyara kurakurai da kurakurai, gami da waɗanda ke da alaƙa da lamuran VPN. Tare da sabuwar software ta faci da aka shigar a kwamfutarka, zaku iya warware matsalolin haɗin VPN da kuke iya samu.

  • Latsa Windows + I don buɗe app ɗin Saituna,
  • Danna Sabuntawa da Tsaro, sannan sabunta windows
  • Yanzu zaɓi Duba don Sabuntawa.
  • Wannan ya kamata ya ba ku damar bincika idan akwai sabuntawar da ke jiran ku dole ku shigar.
  • Bada tsarin Windows ɗin ku don shigar da abubuwan ɗaukakawa.

Duba don sabunta windows

Shigar da sabuwar sigar VPN ɗin ku

Sake dubawa kuma tabbatar cewa an shigar da Sabbin Software na VPN a kan tsarin ku. Idan zai yiwu, ba da damar sabuntawa ta atomatik zuwa software na VPN. In ba haka ba, sake shigar da software abokin ciniki na VPN tabbas gyara ne mai kyau.

  • Kawai bude Control panel sannan shirye-shirye da fasali,
  • anan nemo shigar abokin ciniki na VPN danna-dama kuma zaɓi uninstall.
  • Sake kunna Windows don cirewa gaba ɗaya daga PC ɗin ku.
  • Sake zazzagewa kuma shigar da sabuwar sigar VPN daga gidan yanar gizon mai bada sabis
  • Duba idan wannan yana taimakawa.

Canja zuwa sabis na VPN mai ƙima

Hakanan, muna ba da shawarar canzawa zuwa VPN mai ƙima kamar Cyberghost VPN wanda ke ba da fasali daban-daban sun haɗa da

  • Dama mara iyaka zuwa sabobin 4,500+ a cikin ƙasashe 60+
  • Apps don Windows, Mac, iOS, Android, Amazon Fire Stick, Linux da ƙari
  • Haɗi na lokaci ɗaya don na'urori har 7 tare da biyan kuɗi ɗaya
  • Goyan bayan abokantaka 24/7 a cikin yaruka 4 ta hanyar taɗi kai tsaye ko imel
  • 45-days kudi baya garanti
  • Sauƙi don saitawa
  • Yawo mai girma don ƙa'idodin Netflix
  • Amintaccen samun damar abun ciki na duniya
  • Kyakkyawan mahallin mai amfani
  • Ba ya ajiye rajistan ayyukan
  • Wajen Ido Biyar
  • Unlimited Data - mai girma don torrent da yawo
  • Wani ƙarin kariya lokacin da aka haɗa shi da wifi na jama'a
  • Ya haɗa da fasalulluka masu aminci waɗanda ke toshe gidajen yanar gizo masu ƙeta, tallace-tallace, da bin diddigi
  • Muna buɗe ayyukan yawo sama da 35 daga ko'ina cikin duniya: https://www.cyberghostvpn.com/en_US/unblock-streaming
  • Torrent lafiya

Samu tayin keɓaɓɓen CyberGhost na .75 kowane wata

Hakanan zaka iya duba wasu hanyoyin NordVPN ko ExpressVPN da kyau.

Karanta kuma: