Mai Laushi

Wadanne ne wasu mafi kyawun Haruffa na Cursive a cikin Microsoft Word?

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Microsoft Word shine mafi kyawun software na sarrafa kalmomi da ake samu a kasuwar fasaha. Yana da babban Software Processing Word inda za ka iya saka graphics, hotuna, kalmomi art, charts, 3D model, screenshots, da yawa irin wannan module. Wani babban al'amari na Microsoft Word shine cewa yana ba da nau'ikan nau'ikan rubutu don amfani da su a cikin takaddun ku. Waɗannan fonts tabbas za su ƙara ƙima ga rubutun ku. Dole ne mutum ya zaɓi font ɗin da ya dace da rubutu don sauƙaƙa wa mutane karatu. Haruffa masu lanƙwasa sun shahara tsakanin masu amfani kuma galibi masu amfani ne ke amfani da su don gayyata na ado, aikin rubutu mai salo, haruffa na yau da kullun, da sauran abubuwa da yawa.



Mafi kyawun Rubutun Cursive a cikin Microsoft Word

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Menene Harafin Cursive?

Cursive salon rubutu ne inda haruffan suke taɓa juna. Wato an haɗa haruffan rubutun. Ɗayan sana'a na rubutun lanƙwasa ita ce salon rubutun. Hakanan, lokacin da kuke amfani da haruffa masu lanƙwasa a cikin takaddun ku, haruffan za su kasance cikin gudana, kuma rubutun zai bayyana kamar an rubuta shi da hannu.

Menene Mafi kyawun Rubutun Cursive a cikin Microsoft Word?

Da kyau, akwai gungun kyawawan haruffa masu lanƙwasa waɗanda za su yi kyau a kan takaddun ku. Idan kuna neman wasu mafi kyawun rubutun lanƙwasa a cikin Microsoft Word, to yakamata ku bi jagorar da ke ƙasa a hankali. Muna da jerin wasu mafi kyawun haruffa masu lanƙwasa, kuma muna yin bege cewa za ku so su.



Yadda ake Sanya Fonts akan PC ɗin ku Windows 10

Kafin yin magana game da sunayen wasu daga cikin mafi kyawun Harafin Cursive a ciki MS Word , Dole ne mu gaya muku yadda ake shigar da waɗannan fonts akan tsarin ku don ku iya amfani da su a cikin Microsoft Word. Da zarar an shigar da su, ana iya amfani da waɗannan fonts ɗin a wajen Microsoft Word kamar yadda ake shigar da font ɗin a faɗin tsarin. Don haka zaka iya amfani da kowane font da ka sanya cikin sauƙi, a cikin duk aikace-aikacenka kamar MS PowerPoint, Adobe PhotoShop, da sauransu.

Akwai gidajen yanar gizo da yawa inda zaku iya samun kyawawan haruffa masu lanƙwasa iri-iri don amfanin ku. Kuna iya zazzage waɗannan fonts ɗin kuma shigar da su don amfani da su cikin Microsoft Word ko cikin wasu software akan tsarin ku. Ko da yake, yawancin haruffan suna da kyauta don amfani amma don amfani da wasu daga cikinsu, kuna iya buƙatar siyan su. Dole ne ku biya takamaiman adadin don saukewa & shigar da irin waɗannan fonts. Bari mu ga yadda ake zazzagewa da shigar da fonts akan kwamfutar tafi-da-gidanka na Windows 10:



1. Da zarar ka sauke font, danna sau biyu akan TrueType Font fayil (tsawo. TTF) don buɗe fayil ɗin.

2. Fayil ɗin ku zai buɗe kuma ya nuna wani abu kamar wannan (duba a ƙasa screenshot). Danna kan Shigar button, kuma zai shigar da nau'ikan font akan kwamfutarka ko kwamfutar tafi-da-gidanka.

Danna maɓallin Shigar

3. Yanzu za ka iya amfani da font a cikin Microsoft Word da kuma a cikin wasu software a kan System.

4. A madadin, za ku iya kuma shigar da fonts ta hanyar kewayawa zuwa babban fayil mai zuwa:

C: Windows Fonts

5. Yanzu kwafa & manna da TrueType Font fayil (na font ɗin da kuke son sanyawa) a cikin babban fayil ɗin da ke sama.

6. Sake kunna PC ɗin ku kuma Windows za ta shigar da font ta atomatik akan tsarin ku.

Ana saukewa Fonts daga Google Fonts

Google Fonts wuri ne mai kyau don samun dubban fonts kyauta. Don samun rubutun da ake buƙata daga Google Fonts,

1. Bude aikace-aikacen browsing da kuka fi so kuma ku buga Google com a cikin adireshin adireshin kuma danna Shigar.

2. Ma'ajiyar Fonts na Google zai bayyana, kuma zaku iya zazzage duk font da kuke so. Idan kuna buƙatar haruffa masu lanƙwasa, zaku iya nemo irin waɗannan nau'ikan ta amfani da sandar bincike.

Wurin ajiya na Fonts na Google zai bayyana, kuma kuna iya zazzage kowane font

3. Mahimman kalmomi irin su Rubutun hannu kuma Rubutun zai taimaka wajen bincika rubutun lanƙwasa maimakon kalmar lanƙwasa kanta.

4. Da zarar ka sami font ɗin da kake so, danna shi.

5. Tagan font zai buɗe, sannan zaku iya danna kan Zazzage iyali zaɓi. Danna kan zaɓin zai fara zazzage takamaiman font ɗin.

Nemo zaɓin Zazzagewar iyali a ɓangaren dama-dama na taga gidan yanar gizon Google Fonts

6. Bayan an sauke font ɗin, zaku iya amfani da hanyar da ke sama don shigar da fonts akan tsarin ku.

NOTE:

  1. A duk lokacin da ka zazzage fayil ɗin rubutu daga intanit, yiwuwar za a sauke shi azaman fayil ɗin zip. Tabbatar cire fayil ɗin zip ɗin kafin shigar da font ɗin.
  2. Idan kuna da taga mai aiki na Microsoft Word (ko kowane irin wannan app), to, fonts ɗin da kuka sanya ba za su yi tunani a cikin kowace software da ke aiki a halin yanzu ba. Kuna buƙatar fita kuma ku rufe shirin gaba ɗaya don samun dama ga sababbin fonts.
  3. Idan kun yi amfani da haruffa na ɓangare na uku a cikin ayyukanku ko gabatarwa, to ya kamata ku ɗauki fayil ɗin shigarwa na font tare da aikinku kamar yadda kuke buƙatar shigar da wannan font akan tsarin da zaku yi amfani da shi don ba da gabatarwar. A takaice, koyaushe ku sami kyakkyawan madadin fayil ɗin font ɗin ku.

Wasu Mafi kyawun Haruffa Masu Lantarki a cikin Microsoft Word

An riga an sami ɗaruruwan rubutun lanƙwasa a cikin Microsoft Word. Amma yawancin mutane ba sa yin amfani da su da kyau saboda ba su gane sunayen waɗannan fonts ba. Wani dalili kuma shi ne cewa mutane ba su da lokacin yin bincike a cikin duk rubutun da ake da su. Don haka mun keɓance wannan jeri na wasu mafi kyawun rubutun lanƙwasa da zaku iya amfani da su a cikin takaddar kalmar ku. An riga an sami waɗannan haruffan da aka jera a ƙasa a cikin Microsoft Word, kuma kuna iya tsara rubutunku ta amfani da waɗannan fonts cikin sauƙi.

Preview of the fonts | Mafi kyawun Rubutun Cursive a cikin Microsoft Word

  • Rubutun Edwardian
  • Kunstler Script
  • Lucida Rubutun Hannu
  • Rage Italic
  • Rubutun MT Bold
  • Rubutun Segoe
  • Viner Hand
  • Vivaldi
  • Rubutun Vladimir

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka, kuma yanzu kun san wasu mafi kyawun rubutun lanƙwasa da ake samu a cikin Microsoft Word. Kuma kuna sane da yadda ake zazzagewa da shigar da fonts na ɓangare na uku akan tsarin ku. Idan akwai shakku, shawarwari, ko tambayoyi, zaku iya amfani da sashin sharhi don tuntuɓar mu.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.