Mai Laushi

Menene Ma'anar Lambobin akan Snapchat?

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Afrilu 29, 2021

Snapchat ya mamaye wani wuri na musamman a gasar kafofin watsa labarun. Ɗaya daga cikin abubuwan da suka sanya shi ya fi shahara a tsakanin matasa shine ƙwarewar mai amfani mai sauƙi da sauƙi. Halin gajerun bidiyoyi masu ɓacewa ('Labarun') Snapchat ne ya fara, wanda a yanzu ana iya gani a kowane dandalin sada zumunta. Mafi kyawun sashi game da wannan aikace-aikacen shine cewa ko da bayan an sanye shi da abubuwa masu yawa, yana riƙe da sauƙi. Don haka, ba zai zama ba daidai ba a ce Snapchat shine ainihin abin da ke faruwa! Baya ga fasalulluka da yawa, gami da masu tace AI, bin taswira, saƙon mahallin, da tattaunawa ta rukuni, akwai wata ɓoyayyiyar fasalin da ƙila ba ku sani ba - lambar karye. Kamar yadda Snapchat ya ce, Makin Snapchat ɗin ku an ƙaddara shi ne ta wani babban sirri na musamman wanda ya haɗu da adadin Snaps ɗin da kuka aiko da karɓa, Labaran da kuka buga, da wasu abubuwa biyu. Wannan lambar yawanci tana gabatar da kanta ƙarƙashin ID ɗin mai amfani na mutanen da kuke bi har ma akan bayanin martabarku. Har yanzu ba ku fahimci komai ba? Kar ku damu, shi ya sa muke nan!



Idan kun kasance sababbi ga aikace-aikacen, za ku iya samun duk abin da ke cikin keɓancewa. Amma kada ku damu, a cikin wannan jagorar, zaku fahimci abin da lambobin Snap ke nufi. Don haka gungurawa ku ci gaba da karantawa!

Menene Ma'anar Lambobin akan Snapchat



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Menene Ma'anar Lambobin akan Snapchat?

A ina mutum zai sami maki Snapchat?

Wataƙila kun riga kun gani. Amma ka kiyaye shi? Bi matakan da ke ƙasa don ganin maki Snapchat:



daya. Kaddamar da Snapchat app akan wayarka.

2. An fi son nau'in Android, amma ba kome ba saboda ƙirar ta fi ko žasa iri ɗaya a duk tsarin aiki.



3. Da zaran app ɗin ya buɗe, zai kasance a shirye don yin rikodin bidiyo da hotuna (' Tsaya ')

Da zaran app ɗin ya buɗe, zai kasance a shirye don yin rikodin bidiyo da hotuna ('Snaps')

4. Ba mu buƙatar wannan, don haka a maimakon haka, gano avatar ku a saman kusurwar hagu kuma danna shi.

5. Yanzu, za ka iya ganin duk abin da ya shafi your profile.

6. Idan an haɗa asusun ku tare da asusun Bitmoji, za ku ga hakan icon a cikin hoton nuninku. In ba haka ba, za a ga silhouette mai ƙarfi a wurinsa.

7. A ƙarƙashin gunkin, zaku sami lambar karɓe ku.

8. Kawai a ƙarƙashin lambar, za ku sami Snapchat maki ko kuma lambobin da muka yi magana akai. Tare da wannan, zaku iya duba alamar horoscope ɗin ku.

Kawai a ƙarƙashin lambar, za ku sami maki Snapchat ko lambobin da muka yi magana akai

Menene makin Snapchat?

Sakamakon Snapchat yana ba mutane ra'ayin yadda kuke aiki akan aikace-aikacen. Ayyukanku sun haɗa da kofuna, labarai, da adadin abokan da kuka ƙara. A cikin sassauƙan kalmomi, masu haɓakawa sun yi amfani da wannan fasalin don haɓaka haɗin gwiwar mai amfani. Idan amfanin aikace-aikacen ku ya fi yawa, lambar Snapchat ɗin ku za ta ƙaru. A gefe guda, idan amfani da Snapchat ɗinku ya ragu, akwai yuwuwar ƙimar ƙimar kuma ta zama sifili.

Abin takaici, hanyar da aka ƙididdige wannan makin abu ne mai ban mamaki. A cewar Snapchat, wannan adadin yana tasowa ne akan abubuwa daban-daban, wasu daga cikinsu sun haɗa da:

  1. Adadin hotuna da kuka raba.
  2. Adadin hotunan da kuka karɓa.
  3. Yawan buga labarai da shi.
  4. Kuma kamar yadda Snapchat ya ce, sauran abubuwan.

Hakanan ana iya samun wasu abubuwan da ba a san su ba waɗanda za su iya ba da gudummawa don haɓaka ƙimar Snapchat. Waɗannan sun haɗa da yin amfani da matattara, fasali na yanki, da sauransu. Duk da haka, babu wani abin da za mu iya cewa tabbas baya ga abubuwan da aka ambata a sama.

A cikin sharuddan layman, zamu iya cewa wannan maki ba komai bane illa wakilcin amfani da Snapchat ku. An gabatar da shi kawai don wani abu sai ƙara haɗin gwiwar mai amfani.

Karanta kuma: Yadda ake ganin wanda ya kalli wurin ku akan Snapchat

Ta yaya za ku iya ƙara maki Snapchat?

Masu amfani da Snapchat na yau da kullun na iya samun wannan bayanin da amfani. Idan kuna son ƙara ƙimar Snapchat ɗinku, dole ne kuyi la'akari da manyan hanyoyin da Snapchat ya haɗa a cikin jerin zira kwallaye. Wadannan su ne kamar haka:

Buga Labarun Labarai

Kamar yadda aka ambata a sama, Snapchat shine ainihin aikace-aikacen farko don gabatar da manufar labarai. Ana iya ɗaukar labarun kan Snapchat a matsayin ƙananan takardun shaida inda mutum ya rubuta wani abu da duk abin da ke faruwa a rayuwarsu ta yau da kullum. Halin labarun da abubuwan da suka faru suna da ban mamaki sosai, watau, sun ɓace bayan wani lokaci. Saboda haka, zai zama ma'ana a ɗauka cewa aika labarun yana ƙara ƙimar Snapchat.

Aika Snaps

Kamar yadda idan aka kwatanta da labaru, aika faifai ya fi na sirri. Wannan shine mafi inganci wajen haɓaka maki. Don haka babban zaɓi shine ƙara ƴan abokai waɗanda ba su dace ba tare da yin lalata da su tare da ku. A cikin akwatin hira kamar yadda zaku iya aika su da yawa kamar yadda kuke so.

Koyaya, idan kuna son shi, akwai madadin ban dariya. Har yanzu, mun koyi cewa aika snaps yana ƙaruwa da ƙimar Snapchat. Amma ba ya faɗi a ko'ina cewa dole ne a aika su ga mutanen da ke cikin jerin abokanka. Gwada aika saƙo zuwa ga asusu da aka tabbatar, tunda ba kome ba saboda ba za su taɓa buɗewa ba. Anan akwai kyakkyawan ra'ayi - aika hoton kare ku zuwa shahararrun asusun kare kamar @toastmeetssnap da @jiffpom.

Kula da Matsala

Streaks irin wannan keɓaɓɓen fasalin Snapchat ne. Akwai yuwuwar cewa za su iya ƙara ƙimar Snapchat ɗin ku, amma akwai wasu rashin tabbas kewaye da shi. Duk da haka, yana da kyau a gwada shi. Ci gaba da tafiya tare da mutum ɗaya abu ne mai wahala sosai kuma yana ɗaukar lokaci. Ga yadda zaku iya yin shi: aikawa da karɓar saƙo tare da mai amfani ɗaya kowace rana na akalla kwanaki uku. Da zarar an yi haka, za ku ga emoji na wuta kusa da sunan su a cikin maganganunku.

za ku ga wuta emoji kusa da sunan su a cikin hirarku. | Menene Ma'anar Lambobin akan Snapchat?

Don kiyaye wannan emoji na tsawon lokaci, dole ne ku aika da karɓar aƙalla ƙwanƙwasa ɗaya kowace rana. Idan kun kasa yin haka, emoji na wuta zai ɓace.

Raba sunan mai amfani tare da sabon lamba na iya taimakawa wajen haɓaka maki Snapchat.

Me zai faru idan kun ƙara lambar Snapchat?

Bari mu ce kun bi duk matakan cikin nasara, kuma lambar Snapchat ta ƙarshe ta ƙaru. To amma mene ne muhimmancin wannan duka? Kuma me zai biyo baya? Akwai ƴan kofuna waɗanda aka ba su ta hanyar dijital ga masu amfani waɗanda ke ƙara lambar Snapchat! An ambaci wasu daga cikin waɗannan kyaututtuka da kofuna a ƙasa:

    ikon baby:Lokacin da maki Snapchat ya kai 10. Ikon Tauraron Zinariya:Lokacin da Snapchat ya wuce maki 100. Taurari uku:Lokacin da kuka buga sifili uku - maki ya haye 1,000. Jar wasan wuta:Lokacin da maki Snapchat ya kasance wani wuri tsakanin 50,000 zuwa 100,000. Roka:Lokacin da maki Snapchat ya wuce 100,000. Fatalwa:Matakin ƙarshe, Ghost emoji, zai bayyana da zarar kun sami kololuwar amfani da Snapchat ɗin ku kuma ku sami maki sama da 500,000.

Baya ga waɗannan emojis, babu wasu lambobin yabo da za a sa ran daga aikace-aikacen.

Ta yaya za ku iya duba maki Snapchat abokan ku?

Don kiyaye gasar da rai, dole ne ku kuma san yadda ake ganin maki Snapchat abokan ku. Bi matakan da aka bayar:

  1. Bude taɗi akan naku Snapchat aikace-aikace.
  2. Taɓa kan su bayanin martaba daga saƙonni / hira .
  3. Kuna iya duba makinsu ta wannan taga. Zai kasance ƙarƙashin sunan mai amfani da su, wanda ke saman.

Bayan maki Snapchat, akwai wasu lambobi?

Ga sababbin masu amfani, wannan na iya zama kamar kyakkyawar tambaya a sarari.

Lokacin da kuka buɗe hirarku, za ku ga wasu ƙananan lambobi kusa da lambobin sadarwa waɗanda kuka yi musanyawa da su. Wannan ita ce ƙidayar ɗigon ku.

Wani saitin lambobi na gama gari zai bayyana gare ku a ƙarƙashin labarin ku. Za a sami ido, wanda, idan an danna shi, yana nuna adadin masu kallon labarin ku.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQs)

Q1. Menene lamba a cikin bayanan martaba na Snapchat?

Lambar da aka ambata a cikin bayanan ku na Snapchat an san shi da ƙimar Snapchat. Ya bayyana nawa ne Snapchatter!

Q2. Menene maki na Snapchat ya ce game da ku?

Sakamakon Snapchat shine wakilcin yadda kuke aiki akan Snapchat. Don haka idan kun aika ƙarin faifai kuma ku raba ƙarin labarai, zaku sami maki mafi girma.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun sami damar sanin ma'anar lambobin akan snapchat . Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin, to ku ji daɗin tambayar su a cikin sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.