Mai Laushi

Menene ma'anar Hourglass a cikin Snapchat?

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Hourglass emoji akan Snapchat? Me ake nufi? Da kyau, yana ɗaya daga cikin yawancin emojis da aka samu akan Snapchat, amma yana nufin cewa agogon yana kan gaba kuma kuna buƙatar yin aiki da sauri kamar lokacin da wannan emoji ya bayyana yana nuna alamar Snapstreak yana cikin haɗari.



Kowane dandalin sada zumunta yana zuwa da fasali ɗaya ko biyu na musamman. Snapchat ya jagoranci tseren idan ya zo ga musamman fasali da kayan aiki. The mai amfani dubawa Snapchat yayi shi ne na biyu zuwa babu. Wannan aikace-aikacen sananne ne don ƙwanƙwasa-tsalle, gogewa ta atomatik na taɗi, emojis, bitmojis da menene.

Snapchat kuma yana ba da fasalin emojis kusa da sunan abokai. Wannan yana nuna alaƙar ku da abokai ta fuskar aikawa da karɓar karɓuwa. Ɗayan waɗannan alaƙar da ke bayyana emoji shine Hourglass. A cikin wannan labarin, za mu yi magana game da wannan Hourglass. Zauna sosai, buɗe Snapchat, kuma karanta tare.



Abu na farko da za ku lura anan shine - Emojis suna bayyana ta atomatik bisa ga ku da tarihin hira / karɓi abokin ku, ba ku da wani iko akan su. Emojis kamar Hourglass suna kama da kofuna waɗanda aka bayar lokacin da kuke yin ko kammala takamaiman ayyuka.

Me ake nufi da Hourglass a Snapchat



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Menene ma'anar Hourglass emoji akan Snapchat?

Hoton hourglass emoji yana bayyana kusa da sunan mai amfani lokacin da kuke yin wasu ayyuka akan Snapchat tare da wannan mutumin. Yawancin lokuta, Hourglass yana bayyana tare da emoji na wuta. Wuta da Gilashin Hourglass duka suna nuna matsayin ku na Snapstreak tare da mutum.



Alamar wuta tana nuna cewa kuna da Snapstreak da ke gudana tare da mai amfani, yayin da Hourglass shine tunatar da ku cewa Snapstreak mai gudana na iya ƙarewa nan ba da jimawa ba. Hakanan za'a iya fassara Hourglass azaman faɗakarwa wanda ke tunatar da ku don aika saƙo don adana raƙuman ku.

Yanzu idan kun rikice game da waɗannan sharuɗɗan, karanta tare. Mun yi bayanin komai dalla-dalla. Bari mu fara da Snapstreak kuma mu ja hanyarmu zuwa Gilashin Hourglass.

Menene ma'anar Hourglass emoji akan Snapchat

Menene Snapstreak?

Fahimtar hourglass emoji yana buƙatar ka fara fahimtar Snapstreak. Snapstreak yana farawa lokacin da kuka sami damar yin musanya hotuna na kwanaki uku a jere tare da mutum. Lokacin da kuka gudanar don kunna Snapstreak tare da wani, emoji na wuta zai bayyana kusa da sunan mai amfani na mutumin.

Sharadi don kula da Snapstreak shine musayar karye aƙalla sau ɗaya a cikin kowane awa 24. Abin da ake buƙata anan shine duka biyu, aikawa da karɓar karɓuwa. Ba za ku iya tafa hannu ɗaya ba, ko?

Lokacin da kuka gudanar da ci gaba da Snapstreak ɗinku na ƴan kwanaki, lamba zata bayyana kusa da emoji na wuta. Wannan lambar tana wakiltar adadin kwanakin da Snapstreak ɗin ku ke gudana. Lokacin da kuka kasa sarrafa musayar faifai a cikin taga na sa'o'i 24, Snapstreak ɗinku zai ƙare, kuma ku duka kun dawo sifili.

Don hana hakan faruwa, Snapchat yana ba ku faɗakarwa tare da emoji na hourglass. Duk lokacin da taga na sa'o'i 24 ya kusa ƙarewa, kuma kun kasa musanya faifai, sa'o'i na emoji na hourglass zai bayyana kusa da wuta.

A wane lokaci ne Hourglass Emoji ⏳ ya bayyana?

Idan kuna kan Snapstreak kuma ba ku musanya hotuna ba na awa na 20, emoji na hourglass zai bayyana kusa da emoji na wuta. Emoji na hourglass yana aiki azaman faɗakarwa kuma yana tunatar da ku sauran taga na awa 4 don adana Snapstreak ɗin ku.

Lokacin da kuka musanya hotuna a cikin taga na sa'o'i 4, hoton gilashin hourglass yana ɓacewa, kuma an adana Snapstreak ɗin ku.

Kula da Snapstreak

Idan kuna tunanin cewa kowane nau'i na hulɗa zai ƙidaya don kula da Snapstreak, to ku sake tunani! Snapchat kawai yana ƙididdige ɗaukar hoto idan ya zo ga Snapstreak. Rubuce-rubucen da hotuna/bidiyo daga ba a lissafta su azaman masu ɗaukar hoto. Snaps hotuna / bidiyo ne kawai da aka ɗauka daga kyamarar Snapchat. Don haka, don kula da Snapstreak, kuna buƙatar aika hotuna da aka kama daga kyamarar Snapchat.

Kadan daga cikin fasalulluka na Snapchat waɗanda ba a ƙidaya su azaman karye sune:

    Labarun Snapchat:Waɗannan ba a ƙidaya su azaman mu'amala tsakanin saboda labarai suna bayyane ga kowa. Kallon kallo:Duk wani hoto ko bidiyo da aka ɗauka ta amfani da fasalin Spectacle na Snapchat ba zai ƙididdige duk wani ɓata lokaci ba. Abubuwan Tunawa:Har ila yau, ƙwaƙwalwar ajiya ba ta aiki azaman faifai ceton lokaci. Ba kome ba idan hotuna a cikin tunanin suna danna ta kyamarar Snapchat; har yanzu ba su ƙidaya a matsayin karye ba. Tattaunawar Rukuni- Abubuwan da aka raba a cikin taɗi na rukuni don kar a ƙidaya su azaman karye don adana raƙuman ruwa. Kamar yadda suke tsakanin mutane da yawa kuma ba tsakanin masu amfani biyu ba. Snapstreak yana ƙididdigewa ne kawai lokacin da aka musanya taswira tare da mutum ɗaya.

Snapstreak Lada Mahimmanci

Lokacin da kuka isa wani muhimmin mataki na samun Snapstreak a jere tare da mutum, Snapchat yana ba da lambobin yabo tare da sitika da kofuna na emoji, alal misali - Lokacin da kuka gudanar da kula da Snapstreak tare da aboki na tsawon kwanaki 100, zaku iya ganin emoji 100 kusa da sunan mai amfani na abokin. .

Da kyau, ba dindindin ba ne, emoji yana ɓacewa a rana mai zuwa ba tare da la'akari da ci gaba da Snapstreak ɗin ku ba. Emoji 100 don kwana 100 ne kawai don bikin wannan ci gaba na kwanaki dari.

Bacewa Snapstreak?

Masu amfani sun bayar da rahoto game da su Snapstreak yana ɓacewa ko da sun yi musabaha. Idan haka ta faru da ku, to, kada ku damu. Kuskure ne kawai a cikin aikace-aikacen Snapchat. Kuna iya tuntuɓar tallafin Snapchat. Ga yadda za ku iya yi -

  1. Na farko, je zuwa ga Shafin Tallafi na Snapchat .
  2. Zaɓi zaɓi na Snapstreaks ya ɓace.
  3. Yanzu cika bayanan da ake buƙata kuma ƙaddamar da tambayar ku.

Yanzu, jira ƙungiyar tallafi don dawowa gare ku. Da zarar sun yi bayanin duk sharuɗɗan Snapstreak kuma kun tabbata kun haɗu da su duka, ƙara yin taɗi kuma ku neme su don dawo da matakin ku.

Yanzu da kun san abin da wannan hourglass emoji yake game da shi, zaku iya adana Snapstreaks ɗinku a halin yanzu. Wani lokaci gilashin Hourglass bazai bayyana a awa 20th ba saboda batun hanyar sadarwa; to duk ya rage naka!

An ba da shawarar:

Koyaya, samun dogon Snapstreaks tare da wani baya ayyana ainihin alaƙar ku da wannan mutumin. Snapstreaks ana nufin kawai don kwatanta haɗin gwiwar mutum akan Snapchat.

Yanzu ga wanda ke da yawa don kiyaye ramuka da matsayi akan Snapchat, sa'a na emoji na hourglass na iya zuwa da amfani wajen adana taskar su.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.