Mai Laushi

Menene Yanayin Ƙungiyoyin Microsoft? Yadda Ake Kunna Yanayin Tare?

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Sadarwar bidiyo, haɗin gwiwa, da aikace-aikacen wuraren aiki kamar Zoom, Google Meet, da Microsoft Teams an riga an riga an yi amfani da su daga kamfanoni da kamfanoni daban-daban don yin amfani da wayar tarho, sadarwa, wayar da kan jama'a, da dai sauransu. Ya ba su damar haɗa membobin da ba za su iya kasancewa a zahiri ba. dalilai masu yawa. Koyaya, yanzu yayin wannan annoba da kullewa, waɗannan ƙa'idodin sun sami shahara sosai. Kusan kowa yana amfani da su don sana'a ko na sirri.



Mutane a duk faɗin duniya sun makale a cikin gidajensu, kuma hanya ɗaya tilo don haɗawa da mutane ita ce ta waɗannan ƙa'idodin taron taron bidiyo. Kasance tare da abokai, halartar darasi ko laccoci, gudanar da tarurrukan kasuwanci, da sauransu. Ana yin komai akan dandamali kamar Microsoft Teams, Zoom, da Google Meet. Kowane app yana ƙoƙarin gabatar da sabbin abubuwa, haɗin kai, da sauransu don haɓaka ƙwarewar masu amfani. Cikakken misalin wannan shine sabon yanayin Tare da Ƙungiyoyin Microsoft suka gabatar . A cikin wannan labarin, za mu tattauna wannan sabon abu mai ban sha'awa daki-daki kuma mu koyi yadda ake amfani da shi.

Menene Yanayin Ƙungiyar Microsoft?



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Menene Yanayin Ƙungiyoyin Microsoft?

Ku yi imani da shi ko a'a, amma bayan tsawan lokaci na zama a gidaje, mutane sun fara kewar azuzuwan su. Kowa yana sha'awar haduwa, zama a daki daya, a ji dadin zama. Tun da hakan ba zai yiwu ba nan da nan, Ƙungiyoyin Microsoft sun fito da wannan sabuwar hanyar warwarewa da ake kira Yanayin Tare.



Yana ba da damar duk masu halarta a cikin taro don haɗuwa a cikin sarari gama gari. Yanayin tare shine tacewa wanda ke nuna mahalarta taron suna zaune tare a cikin babban dakin taro. Yana ba wa mutane wannan ma'anar haɗin kai kuma suna jin kusanci da juna. Abin da tacewa shine ya yanke sashin fuskar ku ta amfani da kayan aikin AI kuma ya haifar da avatar. Wannan avatar yanzu an sanya shi akan bayanan kama-da-wane. Avatars na iya yin hulɗa tare da wasu kuma suyi ayyuka daban-daban kamar manyan-fives da famfo kafada. A halin yanzu, wurin da ake da shi kawai shine zauren taro, kamar aji. Koyaya, Ƙungiyoyin Microsoft suna shirin gabatar da ƙarin fa'ida da fasali masu ban sha'awa.

Babban fa'idar yanayin Tare shine cewa yana kawar da karkatar da baya da haɓaka yawan aiki. A cikin kiran bidiyo na rukuni na al'ada, kowa yana da wani abu da ke faruwa a baya wanda ke haifar da damuwa. Wurin kama-da-wane na gama-gari yana kawar da cewa yana inganta kyawun yanayin mu'amala. Yana sauƙaƙa fahimtar wanda ke magana da fahimtar yanayin jikinsu.



Yaushe ne Ƙungiyoyin Microsoft Yana iya kasancewa tare?

Ƙungiyoyin Microsoft sun riga sun fitar da sabon sabuntawa wanda ke gabatar da yanayin Tare. Dangane da na'urar ku da yankinku, sannu a hankali za ta isa gare ku. Ana fitar da sabuntawar a batches, kuma yana iya ɗaukar ko'ina tsakanin mako ɗaya ko wata guda har sai an sami sabuntawa ga kowa. Microsoft ya ba da sanarwar cewa kowane mai amfani da Ƙungiyoyin za su iya amfani da yanayin tare a ƙarshen Agusta.

Mahalarta nawa za su iya shiga cikin yanayin Tare?

A halin yanzu, Yanayin Tare yana goyan bayan a matsakaicin mahalarta 49 a taro guda. Hakanan, kuna buƙatar aƙalla Mahalarta 5 a cikin kira don kunna yanayin tare kuma dole ne ku zama mai watsa shiri. Idan ba kai ne mai masaukin baki ba, to ba za ka iya kunna yanayin Ƙungiyoyin Microsoft tare ba.

Yadda ake Kunna Yanayin Tare akan Ƙungiyoyin Microsoft?

Idan sabuntawa yana samuwa don na'urarka, to za ku iya kunna ko kunna Tare cikin sauƙi. Bi matakan da aka bayar a ƙasa don ganin yadda:

1. Na farko, bude Ƙungiyoyin Microsoft kuma shiga da sunan mai amfani da kalmar sirri.

2. Yanzu sabunta app zuwa ta sabuwar siga .

3. Da zarar an sabunta app, Yanayin tare za a samu don amfani.

4. Akwai, duk da haka, saitin guda ɗaya da ake buƙatar kunnawa kafin a iya amfani da yanayin tare. Don tabbatar da cewa an kunna wannan saitin, danna hoton bayanin martaba don samun damar menu na bayanin martaba.

5. A nan, zaɓi Saituna zaɓi.

6. Yanzu gungura ƙasa zuwa Gaba ɗaya shafin kuma tabbatar da cewa akwati kusa da Kunna sabon ƙwarewar taro an kunna . Idan wannan zaɓin bai samuwa ba, to yana nufin cewa sabon sabuntawa tare da yanayin Tare bai wanzu akan na'urarka ba.

Akwatin akwati kusa da Kunna sabon ƙwarewar taro an kunna

7. Bayan haka, fita saitin kuma fara a kiran rukuni kamar yadda kuka saba yi.

8. Yanzu danna kan menu mai dige uku kuma zaɓi Yanayin tare daga menu mai saukewa.

Danna kan menu mai dige uku kuma zaɓi Yanayin Tare daga menu mai saukarwa

9. Yanzu za ku ga cewa fuska da kafada na dukkan membobin da suka halarci taron ana nuna su a cikin yanayi na gama gari.

Fita saitin kuma fara kiran rukuni kamar yadda kuka saba yi

10. Za'a ajiye su a falo, sai a ce kowa ya zauna akan kujera.

Yaushe za a yi amfani da yanayin Ƙungiyoyin Microsoft tare?

  • Yanayin tare ya dace don tarurruka wanda akwai masu magana da yawa a cikinsu.
  • Yanayin tare yana da kyau lokacin da dole ne ku halarci tarurrukan bidiyo da yawa. Mutane suna samun ƙarancin haɗuwa da gajiya yayin amfani da yanayin Tare.
  • Yanayin tare yana taimakawa a cikin tarurrukan da mahalarta ke da matsala wajen mai da hankali.
  • Yanayin tare cikakke ne ga masu magana waɗanda ke ba da amsa kan ra'ayoyin masu sauraro don ci gaba a cikin tarurruka.

Lokacin da ba za a yi amfani da yanayin Ƙungiyoyin Microsoft tare ba?

  • Idan kana son raba allonka don nuna gabatarwa to yanayin tare bai dace ba.
  • Idan kuna motsi da yawa to yanayin tare baya aiki yadda yakamata.
  • Idan kana da mahalarta fiye da 49 a taron to yanayin tare bai dace ba. Tun daga Satumba 2020, Yanayin Tare a halin yanzu yana tallafawa mahalarta 49.
  • Ba ya goyan bayan taro ɗaya zuwa ɗaya, saboda kuna buƙatar mafi ƙarancin mahalarta 5 don fara yanayin Tare.

Asalin asali nawa ne za su zo tare da yanayin tare?

Tun daga Satumba 2020, Yanayin Tare kawai yana goyan bayan bango ɗaya wanda shine kallon dakin taro na gargajiya wanda zaku iya gani a hoton da ke sama. Microsoft yana shirin sakin ƙarin bayanan don yanayin Tare tare da fage daban-daban da abubuwan ciki, amma a yanzu akwai tsoffin bayanan da ake amfani da su.

Mafi ƙarancin buƙatun tsarin don amfani da yanayin tare

Yanayin Ƙungiyoyin Microsoft tare don masu amfani da Windows:

  • Nau'in sarrafawa: 1.6GHz
  • RAM: 4 GB
  • sarari: 3GB
  • Ƙwaƙwalwar hoto: 512MB
  • nuni: 1024 x 768
  • OS: Windows 8.1 ko kuma daga baya
  • Naúra: Masu magana, kamara, da makirufo

Yanayin Ƙungiyoyin Microsoft tare don masu amfani da Mac:

  • CPU: Intel dual-core processor
  • RAM: 4 GB
  • sarari: 2GB
  • Ƙwaƙwalwar hoto: 512MB
  • nuni: 1200 x 800
  • OS: OS X 10.11 ko kuma daga baya
  • Naúra: Masu magana, kamara, da makirufo

Yanayin Ƙungiyoyin Microsoft tare don masu amfani da Linux:

  • Nau'in sarrafawa: 1.6GHz
  • RAM: 4 GB
  • sarari: 3GB
  • Ƙwaƙwalwar Graphics 512MB
  • nuni: 1024 x 768
  • OS: Linux Distro tare da shigarwar RPM ko DEB
  • Naúra: Masu magana, kamara, da makirufo

Anan ga fassarar ra'ayin mazan jiya na kwanakin ƙaddamarwa na yanzu daga taswirar hanyar Microsoft 365:

Siffar Ranar Kaddamarwa
Yanayin Tare Satumba 2020
Ra'ayi mai ƙarfi Satumba 2020
Bidiyo tace Disamba 2020
Nuna tsawo saƙon Agusta 2020
Halin rayuwa Disamba 2020
Hira kumfa Disamba 2020
Siffar magana don taken kai tsaye Agusta 2020
Siffar mai magana don kwafi kai tsaye Disamba 2020
Tarurrukan hulɗa don mahalarta 1,000 da ambaliya Disamba 2020
Sabuntawar Whiteboard Microsoft Satumba 2020
Ayyuka app Agusta 2020
Amsoshin da aka ba da shawarar Agusta 2020

Da wannan, mun zo ƙarshen wannan labarin. Muna fatan wannan bayanin yana da amfani. Muna farin ciki kamar yadda kuke son gwada yanayin tare da wuri-wuri. Don haka, tabbatar da sabunta app da zaran yana samuwa. A halin yanzu, Yanayin tare kawai zai iya ɗauka mutane 49 a cikin fili mai kama-da-wane. Kamar yadda aka ambata a baya, Yanayin tare a halin yanzu yana da bangon bango guda ɗaya kawai wanda shine zauren taro. Har yanzu, sun yi alƙawarin ƙarin wurare masu ban sha'awa da sanyi kamar kantin kofi ko ɗakin karatu a nan gaba.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun sami damar fahimtar yanayin Ƙungiyoyin Microsoft tare. Idan kuna da ƙarin tambayoyi a gare mu, jin daɗi don samun damar yin amfani da sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake ja-gora kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.