Mai Laushi

Yadda ake Amfani da Google Duo akan Windows PC

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Mayu 18, 2021

Sanin kowa ne cewa Google yana ƙoƙari ya zama mafi kyawu a duk abin da yake yi. A cikin duniyar da aikace-aikacen kiran bidiyo suka kasance mafi mahimmanci kayayyaki, Google Duo ya kasance canjin maraba wanda, ba kamar sauran aikace-aikacen ba, yana ba da mafi kyawun kiran bidiyo. Da farko, app ɗin yana samuwa ne kawai don wayoyin hannu, amma tare da karuwar amfani da PC, fasalin ya yi hanyar zuwa babban allo. Idan kuna son sanin kiran bidiyo mai inganci daga tebur ɗinku, ga jagora don taimaka muku gano yadda ake amfani da Google Duo akan Windows PC.



Yadda ake Amfani da Google Duo akan Windows PC

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Amfani da Google Duo akan Windows PC

Hanyar 1: Yi amfani da Google Duo don Yanar Gizo

'Google Duo don Yanar Gizo' yana aiki kama da Yanar Gizo na WhatsApp amma yana ba masu amfani damar yin kiran bidiyo ta hanyar burauzar su. Siffa ce ta dacewa wacce zata baka damar yin magana da abokanka daga babban allo na PC. Ga yadda zaku iya amfani da Google Duo akan PC ɗinku:

1. A cikin browser. ziyarci official website na Google Duo.



2. Idan ba ka shiga tare da Google account a kan browser, za ka iya yin haka a nan.

3. Na Farko danna ' Gwada Duo don gidan yanar gizo' kuma shiga tare da takardun shaidarka na Google.



Danna gwada duo don yanar gizo

4. Da zarar an yi haka, za a tura ku zuwa shafin Duo.

5. Idan an daidaita lambobinku da asusun Google, to za su bayyana a shafin Google Duo. Sannan zaku iya fara kira ko yin ƙungiyar Duo don kiran rukuni.

Hanyar 2: Shigar da Shafin Yanar Gizo azaman Aikace-aikace

Kuna iya ɗaukar fasalin gidan yanar gizon gaba da shigar da shi azaman aikace-aikace akan PC ɗinku. Ikon shigar da shafin yanar gizon azaman aikace-aikace yana ƙara shahara.

1. Bude Google Chrome akan PC ɗin ku kuma tabbatar da ku browser an sabunta zuwa ga latest version.

2. Har yanzu, kai zuwa gidan yanar gizon Google Duo. A saman kusurwar dama na mashigin URL, yakamata ku ga gunki mai kama da a allon tebur tare da kibiya zana a fadin shi. Danna a kan icon don ci gaba.

Danna alamar PC tare da kibiya mai saukewa | Yadda ake Amfani da Google Duo akan Windows PC

3. Wani ƙaramin pop-up zai bayyana yana tambayar idan kuna son shigar da app; danna a kan Install, kuma Google Duo app za a sanya a kan PC naka.

Zaɓi shigarwa don zazzage Google duo azaman app

Idan kuna amfani da Microsoft Edge maimakon Chrome, har yanzu kuna iya shigar da Google Duo azaman aikace-aikace akan PC ɗin ku:

1. Bude shafin Google Duo kuma shiga tare da Google account.

2. Danna akan dige guda uku a saman kusurwar dama na allon.

Danna dige guda uku a kusurwar dama ta sama

3. Daga jerin zaɓuɓɓukan da suka bayyana, sanya siginan kwamfuta akan 'Apps' zabin sannan danna Shigar Google Duo.

Sanya siginan kwamfuta akan apps sannan danna install | Yadda ake Amfani da Google Duo akan Windows PC

4. Tabbatarwa zai bayyana, danna Shigar, da Google Duo da aka shigar akan PC ɗin ku.

Karanta kuma: 9 Mafi kyawun Haɗin Bidiyo na Android

Hanyar 3: Shigar da sigar Android ta Google Duo akan PC ɗin ku

Yayin da Google Duo don Yanar Gizo ke ba da mafi yawan ayyukan yau da kullun da ƙa'idar ke bayarwa, ba ta da abubuwan da suka zo tare da sigar Android. Idan kuna son amfani da asalin sigar Android ta Google Duo akan tebur ɗinku, ga yadda zaku iya shigar da Google Duo a kan kwamfutarka:

1. Don gudanar da nau'in Android na Duo akan PC ɗin ku, kuna buƙatar Android Emulator. Duk da yake akwai da yawa emulators a can. BlueStacks shine mafi shahara kuma abin dogaro. Zazzage software daga mahaɗin da aka bayar kuma shigar da shi akan PC ɗin ku.

2. Da zarar an shigar da BlueStacks, kunna software kuma shiga tare da Google account.

Kaddamar da BlueStacks sai ka danna 'LET'S GO' don saita Google account

3. Zaku iya duba Play Store da shigar da Google Duo app don na'urar ku.

4. Za a shigar da Google Duo app akan PC ɗin ku wanda zai ba ku damar yin cikakken amfani da duk abubuwan da ke cikinsa.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQs)

Q1. Za a iya amfani da Google duo akan PC?

Yayin da fasalin bai kasance da farko ba, Google yanzu ya ƙirƙiri sigar gidan yanar gizo don Google Duo, yana bawa mutane damar yin amfani da aikace-aikacen kiran bidiyo ta PC ɗin su.

Q2. Ta yaya zan ƙara Google Duo zuwa kwamfuta ta?

Google Chrome da Microsoft Edge, mashahuran mashahuran burauzar Windows guda biyu, suna ba masu amfani damar sauya shafukan yanar gizo zuwa aikace-aikace masu aiki. Ta amfani da wannan fasalin, zaku iya ƙara Google Duo zuwa PC ɗin ku.

Q3. Ta yaya zan shigar da Google duo akan kwamfutar tafi-da-gidanka Windows 10?

Yawancin emulators na Android akan intanit za su ba ku damar amfani da aikace-aikacen wayar hannu akan PC ɗinku cikin sauƙi. Ta amfani da BlueStacks, ɗaya daga cikin shahararrun masu kwaikwayon Android, zaku iya shigar da Google Duo na asali akan ku Windows 10 PC.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya amfani Google Duo akan Windows PC . Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin, to ku ji daɗin tambayar su a cikin sashin sharhi.

Advait

Advait marubucin fasaha ne mai zaman kansa wanda ya ƙware a koyarwa. Yana da shekaru biyar na gwaninta rubuta yadda ake yi, bita, da koyawa akan intanet.