Mai Laushi

An warware: An matsa sashin aiki na yanzu akan Windows 10, 8.1 da 7

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An sabunta ta ƙarshe Afrilu 17, 2022 An matsa sashin aiki na yanzu 0

Ci gaba da samun Bangare mai aiki na yanzu an matsa kuskure saƙo lokacin ƙoƙarin haɓakawa zuwa Windows 10 sigar 1903? Har ila yau, yawan masu amfani suna ba da rahoton Mai sarrafa Disk: Ana matsawa ɓangaren aiki na yanzu yayin da haɓaka nau'in Windows (7,8, ko 8.1) na yanzu zuwa Windows 10. Ko Windows ba za a iya shigar da shi ba saboda Wannan PC yana amfani da tsarin aiki da aka matsa. A lokacin shigarwa na windows. To, wannan ba babban batu ba ne za ku iya bi hanyoyin da ke ƙasa don gyarawa Kuskuren mai sarrafa diski windows 10 .

Mai sarrafa diski ya matsa windows 10

Da kyau kafin farawa, muna ba da shawarar ƙarfafa mahimman bayanan ku.



Wataƙila babu isasshen sararin faifai kyauta akan PC ɗinku don haɓakawa zuwa Windows 10 sigar 1903. Don haka, ya kamata ku tabbata cewa kuna da aƙalla 16 zuwa 20 GB na sararin diski kyauta.

Hakanan, kashe ko cire software na riga-kafi na ɗan lokaci idan an shigar akan PC ɗinku



Kashe damfara da shigar OS ɗinka

Idan kuna da fasalin matsi na tuƙi akan PC ɗinku, wannan na iya haifar da haɓakawar Windows ɗin ku.

  • Latsa Windows + E don buɗe mai binciken fayil,
  • Danna-dama akan drive ɗin da aka shigar (ainihin C drive ɗinsa)
  • Zaɓi Properties kuma kewaya zuwa Gaba ɗaya shafin.
  • Anan Cire alamar damfara wannan drive don adana zaɓin sarari diski -> Aiwatar -> Ok.
  • Sake kunna kwamfutarka kuma sake gwada haɓakawa.

Kashe damfara da shigar OS ɗinka



Duba Drive Drive don Kurakurai

Gudu da chkdsk mai amfani wanda ke taimakawa tare da ganowa da gyara kurakuran faifan diski wanda zai iya hana haɓaka windows 10.

  • Daga farkon menu Bincika cmd,
  • Dama danna umarni da sauri kuma zaɓi gudu a matsayin admin,
  • Buga umarni chkdsk C: /f/r sannan ka danna maballin shiga,
  • Rubuta Y lokacin da aka nemi jadawalin chkdsk don gudana a farawa na gaba,
  • Rufe umarnin umarni kuma sake kunna windows,

duba kurakuran faifai



Kayan aikin duba faifai yana fara bincika faifan don kurakurai kuma yana ƙoƙarin gyara su idan an same su. Jira har 100% kammala aikin, wannan zai sake farawa ta atomatik bayan kammala aikin. Yanzu gwada gwada haɓakawa windows 10 idan wannan yana taimakawa haɓaka haɓakawa zuwa sigar 1903.

Haɓaka OS ɗin ku tare da Kayan aikin Ƙirƙirar Mai jarida

Har yanzu, samun matsala haɓaka sabuwar Windows 10 sigar 1903? Yi amfani da kayan aikin ƙirƙirar kayan aikin jarida don haɓaka windows 10.

Kayan aikin ƙirƙirar Media Haɓaka Wannan PC

Tsaftace shigar Windows 10

Hakanan, zaku iya yin la'akari da aiwatar da shigarwa mai tsabta bin matakan da ke ƙasa don samun sabon farawa.

  • Zazzage Sabon Windows 10 Shafin 21H1 ISO daga nan .
  • Ƙirƙiri kafofin watsa labarai na shigarwa ta bin matakai daga nan ,
  • Boot Windows daga shigarwar kafofin watsa labarai
  • Latsa kowane maɓalli don taya daga kebul na USB ɗin shigarwa naka.

Kuna iya buƙatar shigar da saitunan BIOS ko UEFI, don haka tabbatar cewa kun san ainihin haɗin maɓallan da suka dace don ƙirar ku. Je zuwa menu na odar taya kuma saita injin ku don taya daga kafofin watsa labarai.

  • Allon Shigar da Windows zai bayyana.
  • Lokaci ya yi da za a zaɓi yarenku, lokaci, da saitunan madannai. Sannan danna Next.
  • Danna kan zaɓin Shigar Windows. Kuma bi umarnin kan allo daga nan don yin Windows 10 tsaftataccen shigarwa .

Hakanan, karanta