Mai Laushi

Soved: Kernel_security_check_failure Windows 10 (5 Aiki mafita)

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An sabunta ta ƙarshe Afrilu 17, 2022 Kasawar Tsaron Kernel 0

Windows 10 Kasawar Tsaron Kernel Kuskure yawanci yana nufin ɗayan ko fiye na fayilolin bayananku sun lalace ko kuma sun kasa duban dacewa. Akwai dalilai daban-daban, kamar batutuwan ƙwaƙwalwar ajiya, cututtukan ƙwayoyin cuta, lalata fayil ɗin tsarin da ƙari na iya haifar da Kuskuren Kwamfuta na Tsaro na Kernel. Koyaya, idan matsalar ta fara ne bayan sabuntawar Windows 10 na kwanan nan, to direbobin da kuke amfani da su don sigar Windows ta baya ba su dace da sabon sigar Windows ba, kuma hakan ya ƙare. Windows 10 blue allon kuskure . To Idan kuma kuna fuskantar wannan batu kernel_security_check_failure Anan akwai 'yan abubuwan da za ku so ku gwada.

Lura: Idan saboda wannan Windows 10 Kuskuren allon shuɗi ba zai iya shiga cikin tsarin aikin ku ba kuma na'urar ku tana ba ku wannan saƙon kuskure duk lokacin da kuka kunna shi, kunna cikin. yanayin lafiya , da kuma aiwatar da mafita da aka jera a kasa.



kernel_security_check_failure windows 10

Da farko, duk lokacin da kuka fuskanci kuskuren allon shuɗi muna ba da shawarar cire haɗin duk na'urorin waje kuma ku sake kunna PC ɗin ku. Wataƙila hakan yana taimakawa idan duk wani kuskuren na'urar ko batun daidaitawar direba yana haifar da Windows 10 BSOD.

Hakanan kuna iya tabbatar da cewa RAM ɗin ku, Hard Disk, da sauran su hardware aka gyara kumana'urorin haɗi suna haɗi da kyau.



Shigar da sabon sabuntawa riga-kafi ko aikace-aikacen antimalware da aiwatar da cikakken tsarin sikanin wanda mai yiwuwa yana taimakawa gyara matsalar idan kamuwa da cuta malware yana haifar da haɗarin System.

Sanya sabuntawar Windows na baya-bayan nan

Wannan wata shawarar mafita ce dole ne ku yi kafin amfani da kowane mafita. Microsoft a kai a kai yana fitar da sabuntawar tsaro tare da gyare-gyaren bara daban-daban da inganta tsaro. Kuma shigar da sabbin windows updates yana gyara matsalolin baya shima. Shi ya sa muke ba da shawarar shigar da duk sabbin abubuwan Sabuntawar Windows



  • Danna menu na farawa sannan zaɓi settings,
  • Je zuwa Sabuntawa & tsaro fiye da sabunta Windows,
  • Yanzu danna maɓallin Duba don sabuntawa don ba da damar zazzagewar sabunta windows daga uwar garken Microsoft.
  • Da zarar an gama kuna buƙatar sake kunna PC ɗin ku don amfani da waɗannan abubuwan sabuntawa.

Bincika don sabuntawa

Mai duba fayil ɗin tsari

Kamar yadda aka tattauna a gaban fayilolin tsarin lalata kuma suna sa tsarin ya zama mara amsa, PC ɗin ya daskare ko windows 10 ya faɗi tare da kuskuren allon shuɗi daban-daban. Gudun ginanniyar kayan aikin duba fayil ɗin tsarin da ke dubawa ta atomatik da maido da fayilolin tsarin da suka ɓace tare da madaidaitan.



  • Bude umarnin umarni a matsayin mai gudanarwa,
  • Buga umarni sfc/scannow sannan ka danna maballin shiga,
  • Wannan zai fara bincika bacewar fayilolin tsarin da suka lalace idan aka sami wani abin amfani na SFC yana mayar da su ta atomatik tare da daidai.
  • Kuna buƙatar jira 100% kawai don kammala aikin dubawa da zarar an gama sake kunna PC ɗin ku.

Gudu sfc utility

Yi amfani da Kayan aikin gano ƙwaƙwalwar ajiyar Windows

Haka kuma gudanar da ginanniyar Kayan aikin Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaddamar da za ka iya yi don bincika yiwuwar matsalolin ƙwaƙwalwar ajiya, ciki har da gwajin Random Access Memory (RAM) a kan kwamfutarka.

  • Latsa nau'in Windows + R mdsched.exe kuma danna ok
  • Wannan zai buɗe kayan aikin gano ƙwaƙwalwar ajiyar Windows
  • zaɓi Sake kunnawa yanzu kuma bincika matsaloli. zaɓi don ba da damar fara aikin tantancewa,
  • Kwamfutarka za ta gudanar da binciken ƙwaƙwalwar ajiya kuma zata sake farawa. Gwajin na iya ɗaukar ɗan lokaci, amma yana da mahimmanci kada a katse shi.

Idan wannan Kernel Security Duba gazawar allon shuɗi yana da alaƙa da matsalar ƙwaƙwalwar ajiya ba za ku fuskanci kowane Kuskure Bayan sake kunnawa ba.

Kayan aikin gano ƙwaƙwalwar ajiya

Sabunta direban na'ura

Hakanan matsalolin duba gazawar tsaro na kernel na iya haifar da sabon shigar direba, tsohon direba, ko rashin jituwar direba. To Idan kun ci karo da batun bayan shigar da sabon direban hardware, zaku iya cire shi ko sake shigar da shi. Idan kawai ka haɓaka zuwa Windows 10 daga tsohuwar sigar, ƙila ka buƙaci sabunta direban. Yana da yuwuwar cewa direbobin da kuka yi amfani da su don sigar Windows da ta gabata ba su dace da sabon nau'in Windows ba. To Idan ba a shigar da sabon kayan aikin ba, tabbatar cewa kuna da sabbin direbobi don na'urorin da ke ƙasa.

  • Katin bidiyo
  • Katin cibiyar sadarwa ko na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (idan akwai)
  • Duk wani drive mai cirewa ko na waje

Don sabunta na'urar direba a kan windows 10:

  • Latsa Windows + R, rubuta devmgmt.msc, kuma danna ok
  • Wannan zai buɗe manajan na'urar kuma ya nuna duk lissafin direbobin na'urar da aka shigar,
  • duba idan kowane direban da aka jera a wurin tare da alamar motsin rawaya. Danna-dama akan shi zaɓi uninstall kuma sake kunna PC ɗinka, a farawa na gaba windows shigar da direba ta atomatik.
  • Sannan kashe sashin adaftar nuni, danna-dama akan direban da aka ɗora hoto zaɓi sabunta direba,
  • Danna Bincika ta atomatik don sabunta software na direba kuma bi umarnin kan allo don ba da damar saukewa da shigar da sabunta nuni (zane-zane) akan PC ɗinku.

Sabunta direban nuni

Hakanan, zaku iya ziyartar gidan yanar gizon masana'anta don zazzagewa da shigar da sabbin software na direba akan PC ɗinku.

Hakanan gudanar da duba faifai mai amfani chkdsk C: /f/r don bincika faifan diski don kurakurai waɗanda wataƙila zasu taimaka gyara kurakuran allon shuɗi daban-daban akan Windows 10.

Idan matsalar ta fara kwanan nan bayan Windows 10 1909 sabuntawa za a iya samun al'amurran da suka dace da ke haifar da hadarurruka na tsarin. Yadda ake sabunta Windows 10 baya version ko yi tsarin mayar wanda ke mayar da windows zuwa yanayin aiki da ya gabata kuma ya bar windows 10 na yanzu ya gina su sami kwanciyar hankali, babu kurakurai.

Idan babu abin da ke aiki daga abubuwan da aka ambata a sama, to ana iya tilasta ku sosai don Refresh ko Sake shigar da Windows. Windows mai wartsakewa zai adana bayanan Keɓaɓɓen ku, amma za a sake shigar da tushen tsarin aikin ku.

Sake shigar da Windows zai Cire Komai daga Fayil ɗin Tsarin ku, wanda a mafi yawan lokuta shine C Drive. Don haka gara ka ɗauki ajiyar duk wani abu da ke cikin C ɗin ku. Wannan Zabin yana ba da garanti sosai don Magance wannan Kuskuren shuɗin allo.

Karanta kuma: